ขายโฮมออฟฟิศสุขุมวิท 105 (ลาซาล 22) | พร้อมผู้เช่าคุณภาพ ลงทุนรับ Passive Income ทันที 💼🏢✨
สร้างเมื่อ 11/05/2569
แก้ไขล่าสุดเมื่อ 11/05/2569
Ref no. 202605111933
สร้างเมื่อ 11/05/2569   ( Ref no. 202605111933 )
แก้ไขล่าสุดเมื่อ 11/05/2569

โฮมออฟฟิศ

โฮมออฟฟิศ
ราคาขาย
฿3,900,000 (232,143 บ./ตร.ว.)
(232,143 บ./ตร.ว.)
ที่ตั้งและทำเล
adv
พื้นที่
16.80 ตร.ว.
ชั้นของห้อง
ชั้น3
จำนวนห้องน้ำ
2 ห้องน้ำ
รายละเอียด

หนึ่งในทรัพย์ลงทุนที่คุ้มที่สุดในโซนสุขุมวิท–บางนา

📍 ทำเล: สุขุมวิท 105 (ลาซาล 22)

💰 ราคาขาย
– 3.9 ล้านบาท (ต่อรองได้)

✨ รายละเอียดทรัพย์
– โฮมออฟฟิศ / ทาวน์โฮม
– พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
– เนื้อที่ 16.8 ตร.วา
– 2 ห้องนอน
– 2 ห้องน้ำ
– จอดรถ 1 คัน 🚗

🔥 ทำไมทรัพย์นี้ถึงน่าลงทุน?
💸 Passive Income ทันที
• ขายพร้อมผู้เช่าคุณภาพ อยู่ยาวมาหลายปี
• ชำระตรงเวลาทุกงวด
• ไม่ต้องเสียเวลาหาผู้เช่าใหม่
• เริ่มรับรายได้ตั้งแต่วันโอน

📈 ผลตอบแทนแข็งแรง
• Rental Yield สูงถึง 7% ต่อปี
• ค่าเช่าปรับขึ้น 5% ทุก 3 ปี
• สูงกว่าดอกเบี้ยฝากธนาคารหลายเท่า

🛡️ ลงทุนมั่นคงกว่าในยุคเศรษฐกิจผันผวน
• ถือครองอสังหาฯ จริง มีทรัพย์สินจับต้องได้
• โอกาสรับ Capital Gain จากราคาที่ดินในอนาคต

📍 ทำเลศักยภาพ
• ลาซาล 22 / สุขุมวิท 105
• ใกล้ BTS บางนา / BTS แบริ่ง 🚆
• ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีลาซาล

🏙️ สถานที่ใกล้เคียง
– Lasalle Avenue
– 105 Village

– นักลงทุนที่ต้องการ Passive Income
– ผู้ซื้อที่ต้องการทรัพย์ลงทุนความเสี่ยงต่ำ
– นักลงทุนที่มองหา Capital Gain ระยะยาว

🔥 tenant in place + 7% yield + prime growth location 🔥

Facebook: Housewa Asset

#ขายโฮมออฟฟิศ #สุขุมวิท105 #ลาซาล22 #อสังหาลงทุน #PassiveIncome #BangnaInvestment #HousewaThailand